IBus - en to gu translation catalogue (161 entries)

en: %s is unknown command!
gu: %s એ અજ્ઞાત આદેશ છે!

en: (Not implemented)
gu: (અમલીકરણ થયેલ નથી)

en: <b>Font and Style</b>
gu: <b>ફોન્ટ અને શૈલીઓ</b>

en: <b>Global input method settings</b>
gu: <b>વૈશ્ર્વિક ઇનપુટ પદ્દતિ સુયોજનો</b>

en: <b>Keyboard Layout</b>
gu: <b>કિબોર્ડ લેઆઉટ</b>

en: <b>Keyboard Shortcuts</b>
gu: <b>કિબોર્ડ ટૂંકાણો</b>

en: <b>Startup</b>
gu: <b>શરૂઆત કરો</b>

en: <big><b>IBus</b></big>
    <small>The intelligent input bus</small>
    Homepage: https://github.com/ibus/ibus/wiki
gu: <big><b>IBus</b></big>
    <small>હોશિયાર ઇનપુટ બસ</small>
    ઘરપાનું: https://github.com/ibus/ibus/wiki

en: <small><i>The active input method can be switched around from the selected ones in the above list by pressing the keyboard shortcut keys or clicking the panel icon.</i></small>
gu: <small><i>કિબોર્ડ ટૂંકાણ કીને દબાવીને અથવા પેનલ ચિહ્ન પર ક્લિક કરીને ઉપરની યાદીમાં પસંદ થયેલ એકમાંથી સક્રિય ઇનપુટ પદ્દતિને બદલી શકાય છે.</i></small>

en: About
gu: વિશે

en: Add the selected input method into the enabled input methods
gu: સક્રિય થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિઓમાં પસંદ થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિને ઉમેરો

en: Advanced
gu: ઉન્નત

en: Always
gu: હંમેશા

en: Author: %s
gu: લેખક: %s

en: Auto hide
gu: આપમેળે છુપાવો

en: Bottom left corner
gu: નીચે ડાબી બાજુનો ખૂણો

en: Bottom right corner
gu: નીચે જમણી બાજુનો ખૂણો

en: Can't connect to IBus.
gu: IBus માં જોડી શકાતુ નથી.

en: Candidates orientation:
gu: ઉમેદવારોની દિશા:

en: Commands:
gu: આદેશો:

en: Create registry cache
gu: રજીસ્ટરી કેશને બનાવો

en: Custom
gu: વૈવિધ્ય

en: Custom font
gu: વૈવિધ્ય ફોન્ટ

en: Custom font name for language panel
gu: ભાષા પેનલ માટે વૈવિધ્ય ફોન્ટ નામ

en: DConf preserve name prefixes
gu: DConf નામ ઉપસર્ગને સાચવે છે

en: Description:
gu: વર્ણન:

en: Disable shortcut keys
gu: ટૂંકાણ કીઓને નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable:
gu: નિષ્ક્રિય:

en: Do not show
gu: બતાવશો નહિ

en: Done
gu: પૂર્ણ

en: Embed Preedit Text
gu: બેસાડેલ Preedit લખાણ

en: Embed Preedit Text in Application Window
gu: કાર્યક્રમ વિન્ડોમાં બેસાડેલ Preedit લખાણ

en: Embed preedit text in application window
gu: કાર્યક્રમ વિન્ડોમાં બેસાડેલ Preedit લખાણ

en: Embed the preedit text of input method in the application window
gu: કાર યક્મ વિન્ડોમાં ઇનપુટ પદ્દતિનાં preedit લખાણને બેસાડો

en: Enable input method by default
gu: મૂળભૂત રીતે ઇનપુટ પદ્દતિને સક્રિય કરો

en: Enable input method by default when the application gets input focus
gu: મૂળભૂત રીતે ઇનપુટ પદ્દતિને સક્રિય કરો જ્યારે કાર્યક્રમને ઇનપુટ ફોકસ મળે છે

en: Enable or disable:
gu: સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય:

en: Enable shortcut keys
gu: ટૂંકાણ કીઓને સક્રિય કરો

en: Enable:
gu: સક્રિય:

en: Engines order
gu: એંજિન ક્રમ

en: Exit ibus-daemon
gu: ibus-daemon માંથી બહાર નીકળો

en: Follow the input cursor in case the panel is always shown
gu: સ્થિતિમાં ઇનપુટ કર્સરને અનૂસરો જે પેનલ હંમેશા બતાવેલ હોય

en: General
gu: સામાન્ય

en: Get global engine failed.
gu: વૈશ્ર્વિક એંજિનને મેળવવામાં નિષ્ફળતા.

en: Hide automatically
gu: આપોઆપ છુપાવો

en: Horizontal
gu: આડુ

en: IBus Preferences
gu: IBus પસંદગીઓ

en: IBus Update
gu: IBus સુધારો

en: IBus daemon could not be started in %d seconds
gu: IBus ડિમન %d સેકંડમાં શરૂ કરી શક્યા નહિં

en: IBus has been started! If you cannot use IBus, add the following lines to your $HOME/.bashrc; then relog into your desktop.
      export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus
gu: IBus ને શરૂ કરી દેવામાં આવી છે! જો તમે IBus ને વાપરી શકતા ન હોય તો, તમારી $HOME/.bashrc માં નીચેના વાક્યોને ઉમેરો; પછી ડેસ્કટોપમાં પુન:લોગ કરો.
      export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus

en: IBus is an intelligent input bus for Linux/Unix.
gu: IBus એ Linux/Unix માટે હોશિયાર ઇનપુટ બસ છે.

en: If true, the panel follows the input cursor in case the panel is always shown. If false, the panel is shown at a fixed location.
gu: જો true હોય તો, પેનલ હંમેશા બતાવેલ છે તે સ્થિતિમાં ઇનપુટ કર્સરને અનૂસરે છે. જો false હોય તો, પેનલ સુધારેલ સ્થાન પર બતાવેલ છે.

en: Input Method
gu: ઇનપુટ પદ્દતિ

en: Key code:
gu: કિ કોડ:

en: Keyboard layout: %s
gu: કિબોર્ડ લેઆઉટ: %s

en: Keyboard shortcuts
gu: કિબોર્ડ ટૂંકાણો

en: Language panel position
gu: ભાષા પેનલ સ્થાન

en: Language panel position:
gu: ભાષા પેનલનું સ્થાન:

en: Language: %s
gu: ભાષા: %s

en: Latin layouts which have no ASCII
gu: લેટિન લેઆઉટ કે જેની પાસે ASCII નથી

en: List engine name only
gu: ફક્ત એંજિન નામની યાદી કરો

en: Modifiers:
gu: બદલનારો:

en: More…
gu: વધારે...

en: Move down the selected input method in the enabled input methods
gu: સક્રિય થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિઓમાં પસંદ થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિને નીચે ખસેડો

en: Move up the selected input method in the enabled input methods list
gu: સક્રિય થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિઓ યાદીમાં પસંદ થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિને ઉપર ખસેડો

en: Next engine shortcut keys
gu: પછીની એંજિન ટૂંકાણ કીઓ

en: Next input method:
gu: પછીની ઇનપુટ પદ્દતિ:

en: No engine is set.
gu: એજિંન સુયોજિત નથી.

en: Orientation of lookup table
gu: કોષ્ટકને જોવાની દિશા

en: Orientation of lookup table. 0 = Horizontal, 1 = Vertical
gu: કોષ્ટકને જોવાની દિશા. 0 = આડુ, 1 = ઊભુ

en: Other
gu: બીજા

en: Please press a key (or a key combination)
gu: મહેરબાની કરીને કી ને દબાવો (અથવા કી સંયોજન)

en: Please press a key (or a key combination).
    The dialog will be closed when the key is released.
gu: મહેરબાની કરીને કીને દબાવો (અથવા કી સંયોજન).
    સંવાદ એ બંધ થયેલ હશે જ્યારે કી પ્રકાશિત થયેલ હોય તો.

en: Popup delay milliseconds for IME switcher window
gu: IME સ્વીચર વિન્ડો માટે પોપઅપનો મિલીસેકંડનો વિલંબ

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Prefixes of DConf keys to stop name conversion
gu: નામનું રૂપાંતરણને બંધ કરવા માટે DConf કીઓનાં ઉપસર્ગો

en: Preload engines
gu: એંજિનોને ફરીથી લોડ કરો

en: Preload engines during ibus starts up
gu: ibus શરૂ કરવા દરમ્યાન એંજિનોને ફરીથી લોડ કરો

en: Prev engine shortcut keys
gu: પહેલાંની એંજિન ટૂંકાણ કીઓ

en: Previous input method:
gu: પહેલાંની ઇનપુટ પદ્દતિ:

en: Print the D-Bus address of ibus-daemon
gu: ibus-daemon નાં D-Bus સરનામાંને છાપો

en: Quit
gu: બહાર નીકળો

en: RGBA value of XKB icon
gu: XKB ચિહ્નની RGBA કિંમત

en: Read the registry cache FILE.
gu: રજીસ્ટરી કેશ FILE ને વાંચો.

en: Read the system registry cache.
gu: સિસ્ટમ રજીસ્ટરી કેશને વાંચો.

en: Remove the selected input method from the enabled input methods
gu: સક્રિય થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિઓ માંથી પસંદ થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિને દૂર કરો

en: Reset the configuration values
gu: રૂપરેખાંકન કિંમતોને પુન:સુયોજિત કરો

en: Resetting…
gu: પુન:સુયોજિત કરી રહ્યા છે..

en: Restart
gu: પુન:શરૂ કરો

en: Restart ibus-daemon
gu: ibus-daemon ને પુન:શરૂ કરો

en: Run xmodmap if .xmodmap or .Xmodmap exists when ibus engines are switched.
gu: xmodmap ને ચલાવો જો .xmodmap અથવા .Xmodmap અસ્તિત્વમાં હોય જ્યારે ibus એંજિન બદલેલ હોય.

en: Saved engines order in input method list
gu: ઇનપુટ પદ્દતિ યાદીમાં સંગ્રહેલ એંજિન ક્રમ

en: Saved version number
gu: સંગ્રહેલ આવૃત્તિ નંબર

en: Select an input method
gu: ઇનપુટ પદ્દતિને પસંદ કરો

en: Select keyboard shortcut for %s
gu: %s માટે કિબોર્ડ ટૂંકાણોને પસંદ કરો

en: Set IBus Preferences
gu: IBus પસંદગીઓને સુયોજિત કરો

en: Set global engine failed.
gu: વૈશ્ર્વિક એંજિનને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા.

en: Set or get engine
gu: એંજિનને સુયોજિત અથવા મેળવો

en: Set popup delay milliseconds to show IME switcher window. The default is 400. 0 = Show the window immediately. 0 &lt; Delay milliseconds. 0 &gt; Do not show the window and switch prev/next engines.
gu: IME સ્વીચર વિન્ડોને બતાવવા માટે મિલિસેકંડનો વિલંબ સુયોજિત કરો. મૂળભૂત 400 છે. 0 = વિન્ડોને તરત જ બતાવો. 0 &lt; મિલિસેકંડમાં વિલંબ. 0 &gt; વિન્ડોને બતાવો નહિં અને પહેલાંનુ/પછીનાં એંજિનને બદલો.

en: Set the behavior of ibus how to show or hide language bar
gu: ભાષા પેનલને કેવી રીતે બતાવવી અથવા છુપાડવી તે માટે ibus નાં વર્ણતૂકને સુયોજિત કરો

en: Set the orientation of candidates in lookup table
gu: કોષ્ટક જોવામાં સભ્યોની દિશાને સુયોજિત કરો

en: Share the same input method among all applications
gu: બધા કાર્યક્રમોમાં એજ ઇનપુટ પદ્દતિને વહેંચો

en: Show available engines
gu: ઉપલબ્ધ એંજિનને બતાવો

en: Show icon on system tray
gu: સિસ્ટમ ટ્રે પર ચિહ્નને બતાવો

en: Show information of the selected input method
gu: પસંદ થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિની જાણકારીને બતાવો

en: Show input method name
gu: ઇનપુટ પદ્દતિ નામને બતાવો

en: Show input method name on language bar
gu: ભાષા પેનલ પર ઇનપુટ પદ્દતિ નામને બતાવો

en: Show input method's name on language bar when check the checkbox
gu: જ્યારે ચેકબોક્સને ચકાસતા હોય ત્યારે ભાષા પેનલ પર ઇનપુટ પદ્દતિનાં નામને બતાવો

en: Show property panel:
gu: ગુણધર્મ પેનલ બતાવો:

en: Show setup of the selected input method
gu: પસંદ થયેલ ઇનપુટ પદ્દતિનાં સુયોજનને બતાવો

en: Show the configuration values
gu: રૂપરેખાંકન કિંમતોને બતાવો

en: Show the content of registry cache
gu: રજીસ્ટરી કેશનાં સમાવિષ્ટને બતાવો

en: Show this information
gu: આ જાણકારીને બતાવો

en: Show version
gu: આવૃત્તિને બતાવો

en: Start ibus on login
gu: પ્રવેશ પર ibus ને શરૂ કરો

en: Super+space is now the default hotkey.
gu: Super+space એ હવે મૂળભૂત હોટકી છે.

en: The IBus daemon is not running. Do you wish to start it?
gu: IBus ડિમન ચાલી રહ્યુ નથી. શું તમે તેને શરૂ કરવા ઇચ્છો છો?

en: The behavior of property panel. 0 = Do not show, 1 = Auto hide, 2 = Always show
gu: ગુણધર્મ પેનલનું વર્તન. 0 = બતાવો નહિં, 1 = આપમેળે છુપાડો, 2 = હંમેસા બતાવો

en: The milliseconds to show property panel
gu: ગુણધર્મ પેનલને બતાવવા માટે મિલિસેકંડ

en: The milliseconds to show property panel after focus-in or properties are changed.
gu: પ્રકાશિત થાય પછી ગુણધર્મ પેનલને બતાવવા માટે મિલિસેકંડ અથવા ગુણધર્મો બદલેલ છે

en: The position of the language panel. 0 = Top left corner, 1 = Top right corner, 2 = Bottom left corner, 3 = Bottom right corner, 4 = Custom
gu: ભાષા પેનલનું સ્થાન. ૦ = ઉંચે ડાબી બાજુનો ખૂણો, ૧ = ઉંચે જમણી બાજુનો ખૂણો, ૨ = નીચે ડાબી બાજુનો ખૂણો,  ૩ = નીચે જમણી બાજુનો ખૂણો, ૪ = વૈવિધ્ય

en: The registry cache is invalid.
gu: રજીસ્ટરી કેશ અયોગ્ય છે.

en: The saved version number will be used to check the difference between the version of the previous installed ibus and one of the current ibus.
gu: પહેલાંની સ્થાપિત થયેલ ibus અને હાલની ibus ની એકની આવૃત્તિ વચ્ચે તફાવત ચકાસવા માટે સંગ્રહેલ આવૃત્તિ નંબરને વાપરેલ હશે.

en: The shortcut keys for switching to next input method in the list
gu: યાદીમાં પછીની ઇનપુટ પદ્દતિને ખસેડવા માટે ટૂંકાણ કીઓ

en: The shortcut keys for switching to previous input method in the list
gu: યાદીમાં પહેલાંની ઇનપુટ પદ્દતિને ખસેડવા માટે ટૂંકાણ કીઓ

en: The shortcut keys for switching to the next input method in the list
gu: યાદીમાં પછીની ઇનપુટ પદ્દતિને બદલવા માટે ટૂંકાણ કીઓ

en: The shortcut keys for switching to the previous input method
gu: યાદીમાં પહેલાંની ઇનપુટ પદ્દતિને લાવવા માટે ટૂંકાણ કીઓ

en: The shortcut keys for turning input method off
gu: ઇનપુટ પદ્દતિને બંધ કરવા માટે ટૂંકાણ કીઓ

en: The shortcut keys for turning input method on
gu: ઇનપુટ પદ્દતિને ચાલુ કરવા માટે ટૂંકાણ કીઓ

en: The shortcut keys for turning input method on or off
gu: ઇનપુટ પદ્દતિને ફેરબદલી કરવાનું ચાલુ અથવા ા બંધ કરવા માટે ટૂંકાણ કીઓ

en: Top left corner
gu: ઉંચે ડાબી બાજુનો ખૂણો

en: Top right corner
gu: ઉંચે જમણી બાજુનો ખૂણો

en: Trigger shortcut keys
gu: ટ્રીગર ટૂંકાણ કીઓ

en: Trigger shortcut keys for gtk_accelerator_parse
gu: gtk_accelerator_parse માટે ટ્રીગર ટૂંકાણ કી

en: US layout is appended to the Latin layouts. variant can be omitted.
gu: US લેઆઉટ એ લેટિન લેઆઉટ સાથે જોડાયેલ છે. ચલને કાઢી શકાય છે.

en: Usage: %s COMMAND [OPTION...]
gu: વપરાશ: %s COMMAND [OPTION...]

en: Use custom font
gu: વૈવિધ્ય ફોન્ટને વાપરો

en: Use custom font name for language panel
gu: ભાષા પેનલ માટે વૈવિધેય ફોન્ટ નામ ને વાપરો

en: Use custom font:
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ ફોન્ટ વાપરો:

en: Use global input method
gu: વૈશ્ર્વિક ઇનપુટ પદ્દતિને વાપરો

en: Use shortcut with shift to switch to the previous input method
gu: પહેલાંની ઇનપુટ પદ્દતિને બદલવા shift સાથે ટૂંકાણ વાપરો

en: Use system keyboard (XKB) layout
gu: સિસ્ટમ કિબોર્ડ (XKB) લેઆઉટને વાપરો

en: Use system keyboard layout
gu: સિસ્ટમ કિબોર્ડ લેઆઉટને વાપરો

en: Use xmodmap
gu: xmodmap ને વાપરો

en: Vertical
gu: ઊભું

en: Write the registry cache FILE.
gu: રજીસ્ટરી કેશ FILE ને લખો.

en: Write the system registry cache.
gu: સિસ્ટમ રજીસ્ટરી કેશને લખો.

en: XKB icon shows the layout string and the string is rendered with the RGBA value. The RGBA value can be 1. a color name from X11, 2. a hex value in form '#rrggbb' where 'r', 'g' and 'b' are hex digits of the red, green, and blue, 3. a RGB color in form 'rgb(r,g,b)' or 4. a RGBA color in form 'rgba(r,g,b,a)' where 'r', 'g', and 'b' are either integers in the range 0 to 255 or percentage values in the range 0% to 100%, and 'a' is a floating point value in the range 0 to 1 of the alpha.
gu: XKB ચિહ્ન એ લેઆઉટ શબ્દમાળાને બતાવે છે અને શબ્દમાળા એ RGBA કિંમત સાથે રેન્ડર થયેલ છે. RGBA કિંમત 1 હોઇ શકે છે. X11 માંથી રંગ નામ, 2. '#rrggbb' માંથી હેક્સ કિંમત જ્યાં 'r', 'g' અને 'b' એ લાલ, લીલો, અને વાદળીનાં હેક્સ આંકડા છે, 3. 'rgb(r,g,b)' રૂપમાં RGB રંગ અથવા 4. 'rgba(r,g,b,a)' રૂપમાં  RGBA રંગ જ્યાં 'r', 'g', અને 'b' એ ક્યાંતો સીમા 0 થી 255 માં પૂર્ણાંકો અથવા સીમા 0% થી 100% સીમામાં ટકાવારી કિંમતો, અને 'a' એ આલ્ફાની સીમા 0 થી 1 માં ફ્લોટીંગ પોઇંટ કિંમત છે.

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Add
gu: ઉમેરો (_A)

en: _Apply
gu: અમલમાં મૂકો (_A)

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Down
gu: નીચે કરો (_D)

en: _OK
gu: બરાબર (_O)

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Up
gu: ઉપર કરો (_U)

en: language: %s
gu: ભાષા: %s

en: switching input methods
gu: ઇનપુટ પદ્દતિને બદલી રહ્યા છે
