IBus - en to kn translation catalogue (161 entries)

en: %s is unknown command!
kn: %s ಎನ್ನುವುದು ಗೊತ್ತಿರದ ಆದೇಶ!

en: (Not implemented)
kn: (ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ)

en: <b>Font and Style</b>
kn: <b>ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಹಾಗು ವಿನ್ಯಾಸ</b>

en: <b>Global input method settings</b>
kn: <b>ಜಾಗತಿಕ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ವಿಧಾನದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು</b>

en: <b>Keyboard Layout</b>
kn: <b>ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ</b>

en: <b>Keyboard Shortcuts</b>
kn: <b>ಕೀಲಿಮಣೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳು</b>

en: <b>Startup</b>
kn: <b>ಆರಂಭ</b>

en: <big><b>IBus</b></big>
    <small>The intelligent input bus</small>
    Homepage: https://github.com/ibus/ibus/wiki
kn: <big><b>IBus</b></big>
    <small>ಚತುರ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಬಸ್</small>
    Homepage: https://github.com/ibus/ibus/wiki

en: <small><i>The active input method can be switched around from the selected ones in the above list by pressing the keyboard shortcut keys or clicking the panel icon.</i></small>
kn: <small><i>ಸಕ್ರಿಯ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಮೇಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಬೇರೆಯೊಂದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕೀಲಿಮಣೆ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಅಥವ ಪ್ಯಾನಲ್‌ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬಹುದು.</i></small>

en: About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ

en: Add the selected input method into the enabled input methods
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿರುವ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ವಿಧಾನಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ

en: Author: %s
kn: ಕತೃ: %s

en: Auto hide
kn: ಸ್ವಯಂ ಅಡಗಿಸುವಿಕೆ

en: Bottom left corner
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎಡ ಮೂಲ

en: Bottom right corner
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಲ ಮೂಲ

en: Can't connect to IBus.
kn: IBus ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕಲ್ಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Candidates orientation:
kn: ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಹೊಂದಿಕೆ:

en: Commands:
kn: ಆದೇಶಗಳು:

en: Create registry cache
kn: ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಿ ಕ್ಯಾಶೆಯನ್ನು ರಚಿಸು.

en: Custom
kn: ಇಚ್ಛೆಯ

en: Custom font
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Custom font name for language panel
kn: ಭಾಷೆಯ ಫಲಕಕ್ಕಾಗಿನ ಇಚ್ಛೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು

en: DConf preserve name prefixes
kn: DConf ಹೆಸರುಗಳು ಪ್ರಿಫಿಕ್ಸುಗಳನ್ನು ಹಾಗೆಯೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Disable shortcut keys
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disable:
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು:

en: Do not show
kn: ತೋರಿಸಬೇಡ

en: Done
kn: ಮುಗಿಯಿತು

en: Embed Preedit Text
kn: ಪೂರ್ವ-ಸಂಪಾದನಾ(ಪ್ರಿ-ಎಡಿಟ್) ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಡಕಗೊಳಿಸು

en: Embed Preedit Text in Application Window
kn: ಅನ್ವಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವ-ಸಂಪಾದನಾ(ಪ್ರಿ-ಎಡಿಟ್) ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಡಕಗೊಳಿಸು

en: Embed preedit text in application window
kn: ಅನ್ವಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ Preedit ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಡಕಗೊಳಿಸಿ

en: Embed the preedit text of input method in the application window
kn: ಅನ್ವಯ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನದ Preedit ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಡಕಗೊಳಿಸಿ

en: Enable input method by default
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable input method by default when the application gets input focus
kn: ಅನ್ವಯವು ಇನ್‌ಪುಟ್ ಗಮನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಾಗ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable or disable:
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡ ಅಥವ ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ:

en: Enable shortcut keys
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable:
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು:

en: Engines order
kn: ಎಂಜಿನ್‌ಗಳ ಕ್ರಮ

en: Exit ibus-daemon
kn: ibus-daemon ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Follow the input cursor in case the panel is always shown
kn: ಪ್ಯಾನಲ್‌ ಅನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇನ್‌ಪುಟ್ ತೆರೆಸೂಚಕವನ್ನು ಅನುಸರಿಸು

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Get global engine failed.
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಎಂಜಿನ್ ಪಡೆಯುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Hide automatically
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಡಗಿಸು

en: Horizontal
kn: ಲಂಬ

en: IBus Preferences
kn: IBus ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: IBus Update
kn: IBus ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌

en: IBus daemon could not be started in %d seconds
kn: IBus ಡೀಮನ್ ಅನ್ನು %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: IBus has been started! If you cannot use IBus, add the following lines to your $HOME/.bashrc; then relog into your desktop.
      export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus
kn: IBus ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ! ನಿಮಗೆ IBus ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ $HOME/.bashrc ಯಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸಾಲನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಮರಳಿ ದಾಖಲಾಗಿ.
       export GTK_IM_MODULE=ibus
      export XMODIFIERS=@im=ibus
      export QT_IM_MODULE=ibus

en: IBus is an intelligent input bus for Linux/Unix.
kn: IBus ಎನ್ನುವುದು Linux/Unix ಗಾಗಿನ ಒಂದು ಚತುರ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಬಸ್.

en: If true, the panel follows the input cursor in case the panel is always shown. If false, the panel is shown at a fixed location.
kn: ಟ್ರೂ ಆದಲ್ಲಿ, ಪ್ಯಾನಲ್‌ ಅನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಇನ್‌ಪುಟ್ ತೆರೆಸೂಚಕವನ್ನು ಪ್ಯಾನಲ್‌ ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ. ಫಾಲ್ಸ್ ಆದಲ್ಲಿ, ಪ್ಯಾನಲ್‌ ಅನ್ನು ನಿಶ್ಚಿತ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Input Method
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನ

en: Key code:
kn: ಕೀಲಿ ಸಂಕೇತ:

en: Keyboard layout: %s
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ: %s

en: Keyboard shortcuts
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳು

en: Language panel position
kn: ಭಾಷೆಯ ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Language panel position:
kn: ಭಾಷೆಯ ಫಲಕದ ಸ್ಥಳ:

en: Language: %s
kn: ಭಾಷೆ: %s

en: Latin layouts which have no ASCII
kn: ಯಾವುದೆ ASCII ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು (ಲೇಔಟ್‌)

en: List engine name only
kn: ಎಂಜಿನ್‌ನ ಹೆಸರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡು

en: Modifiers:
kn: ಮಾರ್ಪಡಕಗಳು:

en: More…
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು...

en: Move down the selected input method in the enabled input methods
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿರುವ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ವಿಧಾನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸಿ

en: Move up the selected input method in the enabled input methods list
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿರುವ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ವಿಧಾನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸಿ

en: Next engine shortcut keys
kn: ಮುಂದಿನ ಎಂಜಿನ್ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿಗಳು

en: Next input method:
kn: ಮುಂದಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನ:

en: No engine is set.
kn: ಯಾವುದೆ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Orientation of lookup table
kn: ನೋಡಬೇಕಿರುವ (ಲುಕ್‌ಅಪ್‌) ಕೋಷ್ಟಕದ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Orientation of lookup table. 0 = Horizontal, 1 = Vertical
kn: ನೋಡಬೇಕಿರುವ (ಲುಕ್‌ಅಪ್‌) ಕೋಷ್ಟಕದ ಹೊಂದಿಕೆ. 0 = ಅಡ್ಡಲಾಗಿ, 1 = ಲಂಬವಾಗಿ

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: Please press a key (or a key combination)
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಕೀಲಿಯನ್ನು (ಅಥವ ಒಂದು ಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು) ಒತ್ತಿ

en: Please press a key (or a key combination).
    The dialog will be closed when the key is released.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಕೀಲಿಯನ್ನು (ಅಥವ ಒಂದು ಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು) ಒತ್ತಿ.
    ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟಾಗ ಸಂವಾದವು ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Popup delay milliseconds for IME switcher window
kn: IME ಬದಲಾವಣೆಗಾರ ಕಿಟಕಿಗಾಗಿ ಪುಟಿಕೆ (ಪಾಪ್ಅಪ್) ವಿಳಂಬ, ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Prefixes of DConf keys to stop name conversion
kn: ಹೆಸರಿನ ಪರಿವರ್ತನೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸುವ DConf ಕೀಲಿಗಳ ಪ್ರಿಫಿಕ್ಸುಗಳು

en: Preload engines
kn: ಪ್ರಿಲೋಡ್ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳು

en: Preload engines during ibus starts up
kn: ibus ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳು

en: Prev engine shortcut keys
kn: ಹಿಂದಿನ ಎಂಜಿನ್ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿಗಳು

en: Previous input method:
kn: ಹಿಂದಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನ:

en: Print the D-Bus address of ibus-daemon
kn: ibus-daemon ನ D-Bus ವಿಳಾಸವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Quit
kn: ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡು

en: RGBA value of XKB icon
kn: XKB ಚಿಹ್ನೆಯ RGBA ಮೌಲ್ಯ

en: Read the registry cache FILE.
kn: ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಿ ಕ್ಯಾಶೆ FILE ಅನ್ನು ಓದು.

en: Read the system registry cache.
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಿ ಕ್ಯಾಶೆಯನ್ನು ಓದು.

en: Remove the selected input method from the enabled input methods
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿರುವ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ವಿಧಾನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Reset the configuration values
kn: ಸಂರಚನಾ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸು

en: Resetting…
kn: ಮರುಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ...

en: Restart
kn: ಪುನರಾರಂಭಿಸು

en: Restart ibus-daemon
kn: ibus-daemon ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Run xmodmap if .xmodmap or .Xmodmap exists when ibus engines are switched.
kn: ibus ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ, .xmodmap ಅಥವ .Xmodmap ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ xmodmap ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ.

en: Saved engines order in input method list
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಉಳಿಸಲಾದ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳು

en: Saved version number
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Select an input method
kn: ಒಂದು ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select keyboard shortcut for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಕೀಲಿಮಣೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Set IBus Preferences
kn: IBus ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸು

en: Set global engine failed.
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಎಂಜಿನ್ ಹೊಂದಿಸುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Set or get engine
kn: ಎಂಜಿನ್  ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸು ಅಥವ ಪಡೆದುಕೊ

en: Set popup delay milliseconds to show IME switcher window. The default is 400. 0 = Show the window immediately. 0 &lt; Delay milliseconds. 0 &gt; Do not show the window and switch prev/next engines.
kn: IME ಬದಲಾವಣೆಗಾರ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಪುಟಿಕೆ (ಪಾಪ್ಅಪ್) ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವು 400 ಆಗಿರುತ್ತದೆ. 0 = ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತಕ್ಷಣವೆ ತೋರಿಸು. 0 &lt; ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ. 0 &gt; ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ/ಮುಂದಿನ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಡ.

en: Set the behavior of ibus how to show or hide language bar
kn: ಭಾಷಾ ಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ತೋರಿಸಬೇಕು ಅಥವ ಅಡಗಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವ ibus ನ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the orientation of candidates in lookup table
kn: ನೋಡಬೇಕಿರುವ (ಲುಕ್‌ಅಪ್‌) ಕೋಷ್ಟಕದ ವಾಲಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Share the same input method among all applications
kn: ಒಂದೇ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ವಿಧಾನವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳಲ್ಲೂ ಬಳಸು

en: Show available engines
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show icon on system tray
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಟ್ರೇಯಲ್ಲಿ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show information of the selected input method
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show input method name
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show input method name on language bar
kn: ಭಾಷೆಯ ಫಲಕದಲ್ಲಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show input method's name on language bar when check the checkbox
kn: ಗುರುತುಚೌಕದಲ್ಲಿ ಗುರುತು ಹಾಕಿದಾಗ ಭಾಷಾ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show property panel:
kn: ಗುಣದ ಪ್ಯಾನಲ್‌ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು:

en: Show setup of the selected input method
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನದ ಸೆಟ್ಅಪ್‌ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the configuration values
kn: ಸಂರಚನೆಯ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the content of registry cache
kn: ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಿ ಕ್ಯಾಶೆಯಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show this information
kn: ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show version
kn: ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Start ibus on login
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ibus ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Super+space is now the default hotkey.
kn: Super+space ಎನ್ನುವುದು ಈಗ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಾಟ್‌ಕೀಲ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The IBus daemon is not running. Do you wish to start it?
kn: IBus ಡೀಮನ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ. ನೀವದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: The behavior of property panel. 0 = Do not show, 1 = Auto hide, 2 = Always show
kn: ಗುಣದ ಪ್ಯಾನಲ್‌ನ ವರ್ತನೆ. 0 = ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, 1 = ಸ್ವಯಂ ಅಡಗಿಸು, 2 = ಯಾವಾಗಲೂ ತೋರಿಸು

en: The milliseconds to show property panel
kn: ಗುಣದ ಪ್ಯಾನಲ್‌ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಳು:

en: The milliseconds to show property panel after focus-in or properties are changed.
kn: ಗಮನವು ಅಥವ ಗುಣಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರ ಗುಣದ ಪ್ಯಾನಲ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು.

en: The position of the language panel. 0 = Top left corner, 1 = Top right corner, 2 = Bottom left corner, 3 = Bottom right corner, 4 = Custom
kn: ಭಾಷೆಯ ಫಲಕವು ಇರುವ ಸ್ಥಳ. 0 = ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ, 1 = ಮೇಲಿನ ಬಲ ಮೂಲೆ, 2 = ಕೆಳಗಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ, 3 = ಕೆಳಗಿನ ಬಲ ಮೂಲೆ, 4 = ಇಚ್ಛೆಯ

en: The registry cache is invalid.
kn: ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಿ ಕ್ಯಾಶೆಯು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The saved version number will be used to check the difference between the version of the previous installed ibus and one of the current ibus.
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಈ ಹಿಂದೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ibus ಮತ್ತು ಪ್ರಸಕ್ತ ಲಭ್ಯವಿರುವ ibus ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: The shortcut keys for switching to next input method in the list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಮುಂದಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಕೀಲಿಗಳು

en: The shortcut keys for switching to previous input method in the list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಹಿಂದಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಕೀಲಿಗಳು

en: The shortcut keys for switching to the next input method in the list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಮುಂದಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಕೀಲಿಗಳು

en: The shortcut keys for switching to the previous input method
kn: ಹಿಂದಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಕೀಲಿಗಳು

en: The shortcut keys for turning input method off
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಕೀಲಿ

en: The shortcut keys for turning input method on
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಕೀಲಿ

en: The shortcut keys for turning input method on or off
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಆಫ್ ಹಾಗು ಆನ್ ಮಾಡಲು ಶಾರ್ಟ್-ಕೀಲಿಗಳು

en: Top left corner
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ

en: Top right corner
kn: ಮೇಲಿನ ಬಲ ಮೂಲೆ

en: Trigger shortcut keys
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಟ್ರಿಗರ್ ಮಾಡು

en: Trigger shortcut keys for gtk_accelerator_parse
kn: gtk_accelerator_parse ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಟ್ರಿಗರ್ ಮಾಡು

en: US layout is appended to the Latin layouts. variant can be omitted.
kn: US ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಲ್ಯಾಟಿನ್‌ ವಿನ್ಯಾಸಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವೇರಿಯಂಟ್‌ ಅನ್ನು ಬಿಡಬಹುದು.

en: Usage: %s COMMAND [OPTION...]
kn: ಬಳಕೆ: %s COMMAND [OPTION...]

en: Use custom font
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸು

en: Use custom font name for language panel
kn: ಭಾಷೆಯ ಫಲಕಕ್ಕಾಗಿ ಇಚ್ಛೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use custom font:
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ:

en: Use global input method
kn: ಜಾಗತಿಕ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use shortcut with shift to switch to the previous input method
kn: ಹಿಂದಿನ ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಶಿಫ್ಟಿನೊಂದಿಗೆ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use system keyboard (XKB) layout
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕೀಲಿಮಣೆ (XKB) ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use system keyboard layout
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use xmodmap
kn: xmodmap ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: Vertical
kn: ಲಂಬ

en: Write the registry cache FILE.
kn: ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಿ ಕ್ಯಾಶೆ FILE ಅನ್ನು ಬರೆ.

en: Write the system registry cache.
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಿ ಕ್ಯಾಶೆಯನ್ನು ಬರೆ.

en: XKB icon shows the layout string and the string is rendered with the RGBA value. The RGBA value can be 1. a color name from X11, 2. a hex value in form '#rrggbb' where 'r', 'g' and 'b' are hex digits of the red, green, and blue, 3. a RGB color in form 'rgb(r,g,b)' or 4. a RGBA color in form 'rgba(r,g,b,a)' where 'r', 'g', and 'b' are either integers in the range 0 to 255 or percentage values in the range 0% to 100%, and 'a' is a floating point value in the range 0 to 1 of the alpha.
kn: XKB ಚಿಹ್ನೆಯು ವಿನ್ಯಾಸದ ವಾಕ್ಯಾಂಶವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಾಕ್ಯಾಂಶವು RGBA ಮೌಲ್ಯದಿಂದ ರೆಂಡರ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. RGBA ಮೌಲ್ಯವು 1. X11 ಇಂದ ಒಂದು ಬಣ್ಣದ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿರಬಹುದು, 2. '#rrggbb' ರೂಪದಲ್ಲಿರುವ  ಒಂದು ಹೆಕ್ಸ್‌ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿರಬಹುದು, ಇಲ್ಲಿ 'r', 'g' ಮತ್ತು 'b' ಎನ್ನುವವು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಕೆಂಪು, ಹಸಿರು, ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಹೆಕ್ಸ್‌ ಅಂಕಿಯಾಗಿರುತ್ತವೆ, 3. 'rgb(r,g,b)' ರೂಪದಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು RGB ಬಣ್ಣವಾಗಿರಬಹುದು, ಅಥವ 4. 'rgba(r,g,b,a)' ರೂಪದಲ್ಲಿರುವ RGBA ಬಣ್ಣವಾಗಿರಬಹುದು, ಇಲ್ಲಿ 'r', 'g', ಮತ್ತು 'b' ಗಳು 0 ಇಂದ 255 ಒಳಗಿನ ಪೂರ್ಣಾಂಕಗಳಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಥವ 0% ಇಂದ 100% ರ ಒಳಗಿನ ಪ್ರತಿಶತ ಮೌಲ್ಯಗಳಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು 'a' ಎನ್ನುವುದು ಆಲ್ಫಾದ 0 ಇಂದ 1 ರ ಒಳಗಿನ ಒಂದು ತೇಲುವ ಬಿಂದುವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: _About
kn: ಕುರಿತು (_A)

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು (_A)

en: _Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು (_A)

en: _Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು (_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: _Down
kn: ಕೆಳಕ್ಕೆ (_D)

en: _OK
kn: ಸರಿ (_O)

en: _Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು (_P)

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: _Up
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ (_U)

en: language: %s
kn: ಭಾಷೆ: %s

en: switching input methods
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುವಿಕೆ
